Game da Mu

ƙwararrun Sabis na Sabis na OEM don Mirgine Kofofin & Ƙofofin Sama

Bayanin Kamfanin

Tawagar mu

A LONGRUN, muna alfahari da kanmu kan sadaukarwarmu don gina ƙwaƙƙwaran alaƙa da abokan cinikinmu da kuma ƙungiyoyinmu.LONGRUN ya kasance wata hukuma ce da ke haɗa ƙwararrun mutane masu hangen nesa da sha'awar taimaka mana mu zama mafi kyawun abokan cinikinmu.Gudanarwar LONGRUN, masu ba da shawara, da ma'aikatan daban-daban da kuma wurare daban-daban sun taru cikin jituwa don ƙirƙirar yanayi mai aminci wanda dukkansu ke bunƙasa a matsayin babban ƙungiya.

Saukewa: DSC5006jpg
game da

Labarin Mu

Hebei Longrun Automotive Co., Ltd. yana ɗaya daga cikin sanannun masana'antun ma'aunin nauyi na dabaran kuma masu fitarwa a China.An kafa shi a cikin 2018, ya rufe kan murabba'in murabba'in murabba'in 2700 wanda aka samar da kayan gwajin gishiri na gishiri, injinan CNC, injin gwaji na torsion, gwajin matsa lamba na hydraulic, muna da kusan shekaru 10 da mai da hankali kan samar da ma'aunin ma'auni mai inganci da samar da sabis na fitarwa zuwa abokan ciniki sama da 90 a ciki. Kasuwannin Turai da Arewacin Amercia.
Tare da taimakon abokan ciniki, Mun haɓaka samfuranmu daga ma'aunin ma'auni zuwa ma'aunin nauyi, bawul ɗin taya mara ƙarfi, facin taya, hatimin taya, facin roba na atomatik da kayan gyaran taya , Kayayyakinmu sune samar da kayan aikin zamani tare da ISO 9001, TS16949 tsarin kula da ingancin inganci, Kuma duk samfuranmu suna saduwa da buƙatun buƙatun abokan ciniki kuma koyaushe suna karɓar ra'ayoyi masu kyau.

Muna taimakawa don ba da cikakken kewayon sabis na fitarwa da ɗaukar alhakin duk tsarin fitarwa daga lodawa a cikin masana'anta zuwa rukunin abokan ciniki tare da kofa zuwa kofa.
Muna kuma raba yawancin abokan ciniki waɗanda suka fito daga Amzon, ebay, aliexpress, kodayake odarsu ba ta da yawa, amma muna kula da shi sosai.
Ga kowane tambayoyin abokan ciniki, za mu bayar a kan ƙwararru da farashi mai ma'ana cikin lokaci.
Ga kowane umarni na abokin ciniki, za mu ƙare a mafi ƙarancin lokaci kuma tare da inganci mai inganci.
Ga kowane abokin ciniki sabon samfurin buƙatun, za mu sadarwa da sauraron ra'ayoyin abokan ciniki kuma mu ba da shawarwari masu amfani don ƙirƙira samfuran.
Ga kowace matsala ko tambayoyi na abokin ciniki, za mu ba da amsa cikin haƙuri cikin lokaci, komai hadaddun ko na yau da kullun.
Baya ga ma'aunin ƙafa, Longrun kuma yana ba da nau'ikan bawul ɗin taya, roba don ɗagawa, waƙoƙin gyaran taya da kayan aiki.

Hebei Longrun Auto yana ba da ma'aunin ƙayyadaddun dabarar da aka amince da kantin sayar da kayayyaki don kusan duk ƙofofin ƙafa da valevs na taya a farashi mai ban sha'awa.LONGRUN yana tsaye don ingancin samfuri mai girma kuma bayyananniyar rarrabuwar samfur.Muna ba da samfuran daidaitawa na kasuwa don ingantaccen rarrabawa da tallafin rukunin farko na kan layi.A LONGRUN AUTOMOTIVE zaka iya samun duk abin da kuke buƙata don ƙafafun.
Longrun yana da hedikwata a Cangzhou, tsakiyar cibiyar samar da ma'aunin nauyi ta dabaran duniya.Tare da samar da kanmu da rarrabawar duniya, longrun yana aiki akan tsarin ƙasa da ƙasa kuma yana ba da samfuran ga wasu masana'antun kera motoci da kuma wasu ƙungiyoyin bayan gida a kasuwannin Amurka, Turai da Asiya.
A longRun, abokan cinikinmu koyaushe suna tsakiyar kasuwancin mu.Ko haɓakawa, samarwa ko marufi, duk samfuran an keɓance su da buƙatun dillalai da bita.
Aminta da inganci da amincin samfuran da muke amfani da su don daidaita taya.

Tarihi

ikon
 
Yi rijista HEBEI LONGRUN AUTOMOTIVE CO., LTD.fara fitar da ma'aunin ƙafar ƙafa An kafa shi azaman "CANGZHOU ANBANG WHEEL WEIGHTS CO., LTD."don kera ma'aunin ƙafafu Ƙirƙiri tambarin kanmu kuma mu fara halartar baje-kolin kasuwanci na ƙasashen waje.
 
A cikin 2018
A cikin 2019
Fadada ma'aunin ƙafar mannewa zuwa guntuwar ma'aunin dabaran Zuba jari kan samar da fatun roba na ɗaga hannu ta atomatik.
 
 
 
Abubuwan da aka faɗaɗa suna fitarwa kewayo zuwa bawul ɗin taya, facin taya, hatimin taya.
 
A cikin 2020
A cikin 2021
Fadada samfuran fitarwa zuwa kayan aikin gyaran taya.
 
 

Ƙaddamar da Buƙatunkux