Q1: Ta yaya kuke sarrafa ingancin samfuran?
Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC tare da babban nauyi, kuma samfuran ana gwada su 100% kafin bayarwa.
Q2: Za ku iya samar da sabis na OEM/ODM?
Ee, mun himmatu ga umarni na al'ada.OEM da ODM suna samuwa.Da fatan za a tuntuɓe mu kuma gaya mana buƙatunku na samfuran.
Q3: Hanyar jigilar kaya da lokacin jigilar kaya?
1) Lokacin jigilar kaya kusan wata ɗaya ne, gwargwadon ƙasar da yanki.
2) Ta hanyar tashar jiragen ruwa zuwa tashar jiragen ruwa: game da kwanaki 20-35
3) Ta hanyar wakilin da abokin ciniki ya nada
Q4: Menene MOQ na samar da ku?
Matsakaicin adadin tsari ya dogara da buƙatunku don launi, girman, abu, da sauransu.
Q5.Ta yaya zan biya?
Mun yarda duka T / T da L/C.Za a iya biyan ƙananan takardar kuɗi 100%;za a iya biya mafi girma takardar kudi 30% ajiya da kuma 70% kafin kaya.
Q6.Menene lokacin garanti don mannen nauyin dabaran ku mai launin toka mai rufi 5x12pcs karin tef?
Muna ba da garanti na watanni 12 akan duk samfuran mu.